Glutathione Gostyngol Pur

Glutathione Gostyngol Pur
Manylion:
INCI Enw: GLUTATHIONE
Sampl: Cynnig Am Ddim ar gyfer Prawf
Enw Arall: glutathione lleihau; llai l glutathione; lleihau gsh
Fformiwla Moleciwlaidd: C10H17N3O6S
Pwysau Moleciwlaidd: 307.32
Ymddangosiad: powdr rhydd gwyn neu oddi ar gwyn
Purdeb: Mwy na 98%
RHIF CAS: 70-18-8
EINECS Rhif: 200-725-4
Cyflenwr: ZHENYIBIO-Canolbwyntio ar Gynhwysion Cosmetics
Anfon ymchwiliad
Sgwrs Nawr
Llwytho i lawr
Disgrifiad
Paramedrau technegol
modular-1
Dod yn gyflenwr datrysiad cynhwysfawr proffesiynol byd-eang ym maes deunyddiau crai colur.

Cyflwyniad Cynnyrch

 

Glutathione Gostyngol Pur(GSH) yn gwrthocsidydd pwerus a tripeptid hanfodol, sy'n cynnwys glutamine, cystein, a glycin. Yn adnabyddus am ei groen cryf -disgleiriol, gwrth-heneiddio, a dadwenwyno, mae'r cynnyrch hwn yn cael ei ddefnyddio'n helaeth mewn colur ac atchwanegiadau iechyd. L-Glutathione Powdwr yw'r math puraf a mwyaf bio-ar gael o lai o glutathione, gan ei wneud yn ddewis gwell ar gyfer fformwleiddiadau sy'n anelu at wella pelydriad croen, amddiffyn rhag straen ocsideiddiol, a hyrwyddo ymddangosiad ieuenctid.

 

EinPowdwr GSHyn cael ei weithgynhyrchu'n ofalus i sicrhau purdeb a sefydlogrwydd uchel. Mae'n addas ar gyfer archebion swmp a gellir ei ddefnyddio mewn amrywiol gymwysiadau cosmetig fel serums, hufenau a masgiau, gan ddarparu buddion sylweddol i iechyd y croen.

 

Adroddiad prawf Glutathione Gostyngol Pur

 

Eitemau Dadansoddi

Manyleb

Canlyniad

Assay,(%)

98.0 i 101.0

98.5

Halogiad difrifol,(%)

Llai na neu'n hafal i 2.0

0.9

GSSG,(%)

Llai na neu'n hafal i 1.5

0.2

IR adnabod

HPLC RT

Yn cydymffurfio

Ymddangosiad

Powdr gwyn i-powdr gwyn

Yn cydymffurfio

Cylchdro Optegol

-15.5 gradd ~ -17.5 gradd

-15.86 gradd

Dwysedd swmp, (g/ml)

0.2-0.4

0.26

Colled ar Sychu

Llai na neu'n hafal i 0.5

0.1

Gweddillion ar Danio

Llai na neu'n hafal i 0.1

0.05

Metelau trwm

sylffadau, (mg/kg)

Llai na neu'n hafal i 300

Yn cydymffurfio

Amoniwm, (mg/kg)

Llai na neu'n hafal i 200

Yn cydymffurfio

Haearn, (mg/kg)

Llai na neu'n hafal i 10

Yn cydymffurfio

Plwm, (mg/kg)

Llai na neu'n hafal i 3

Yn cydymffurfio

Arsenig, (mg/kg)

Llai na neu'n hafal i 1

Yn cydymffurfio

Cadmiwm, (mg/kg)

Llai na neu'n hafal i 1

Yn cydymffurfio

mercwri, (mg/kg)

Llai na neu'n hafal i 0.1

Yn cydymffurfio

Microbiolegol

Cyfanswm Cyfrif Plât, (cfu/g)

Llai na neu'n hafal i 1000

Yn cydymffurfio

Burum a'r Wyddgrug, (cfu/g)

Llai na neu'n hafal i 100

Yn cydymffurfio

E.Coli

Absennol/10g

Yn cydymffurfio

Salmonela

Absennol/10g

Yn cydymffurfio

Casgliad: Cydymffurfio â'r Fanyleb.

 

Manteision Glutathione Gostyngol Pur

 

1. Priodweddau Gwrthocsidiol Pwerus
L-Mae Glutathione Powder yn enwog am ei allu i niwtraleiddio radicalau rhydd, gan atal difrod cellog a achosir gan straen ocsideiddiol. Mae hyn yn helpu i gynnal cyfanrwydd croen a lleihau ymddangosiad heneiddio.

 

2. Disgleirio'r Croen a Gwrth-Heneiddio
Trwy atal cynhyrchu melanin, mae Glutathione Gostyngol Pur yn gyfrwng gwynu croen effeithiol. Mae'n helpu i ysgafnhau tôn croen, lleihau gorbigmentation, a lleihau smotiau tywyll, gan adael y croen yn edrych yn wastad ac yn ifanc.

 

3. Dadwenwyno
Mae GSH yn adnabyddus am ei effeithiau dadwenwyno, gan gefnogi proses ddadwenwyno naturiol y corff trwy niwtraleiddio tocsinau a metelau trwm. Mae hyn yn arwain at groen iachach, mwy pelydrol.

 

4. Cymorth System Imiwnedd
Mae Swmp Glutathione Powdwr yn gwella swyddogaeth y system imiwnedd, gan helpu'r corff i frwydro yn erbyn heintiau a llid, gan hyrwyddo iechyd a bywiogrwydd croen cyffredinol.

 

5. Hydradiad Croen Gwell
Gall defnydd rheolaidd o GSH Powder arwain at well lefelau hydradiad croen, gan hyrwyddo gwedd llyfnach a meddalach.

 

Cymwysiadau Glutathione Gostyngol Pur

 

Glutathione Gostyngol Puryn amlbwrpas a gellir ei ddefnyddio mewn amrywiol gymwysiadau cosmetig a fferyllol:

 

1. Cynhyrchion Cosmetig:

  • Hufenau gwynnu croen a serums
  • Fformwleiddiadau gwrth-heneiddio
  • Mygydau wyneb a lotions
  • Glanhawyr disglair croen

 

2. Atchwanegiadau Iechyd:

  • Capsiwlau neu dabledi llafar ar gyfer cymorth imiwnedd
  • Atchwanegiadau dadwenwyno
  • Cymysgeddau diodydd cyfoethog gwrthocsidiol

 

3. Cynhyrchion Gofal Personol:

  • Fformwleiddiadau gofal gwallt ar gyfer iechyd croen y pen
  • Hufenau trin acne

 

Ardystiad Ansawdd

 

Mae ansawdd ein cynnyrch wedi'i warantu gydag ardystiadau rhyngwladol lluosog, gan gynnwys ISO22000, ISO9000, KOSHER, a HALAL.

 

ZHNEYIBIO-CERTIFICATION

 

Pam Dewis Ein Glutathione Gostyngol Pur?

 

  • Purdeb ac Ansawdd Uchel:

Mae ein Powdwr L-Glutathione wedi'i weithgynhyrchu i'r safonau uchaf o ran ansawdd a phurdeb, gan sicrhau effeithiolrwydd a diogelwch ar gyfer fformwleiddiadau cosmetig.

 

  • Cadwyn Gyflenwi Ddibynadwy:

Fel un o brif gyflenwyr Powdwr Swmp Glutathione, rydym yn cynnig amseroedd dosbarthu dibynadwy o ansawdd cyson i ddiwallu anghenion gweithgynhyrchwyr cosmetig ar raddfa fach a mawr.

 

  • Cefnogaeth Wyddonol:

Mae ein cynnyrch yn seiliedig ar yr ymchwil wyddonol ddiweddaraf a fformwleiddiadau, gan sicrhau eu bod yn bodloni safonau uchaf y diwydiant.

 

  • Cefnogaeth i Gwsmeriaid:

Rydym yn darparu cefnogaeth bwrpasol i helpu ein cleientiaid i wneud y gorau o'r defnydd o Glutathione Gostyngol Pur yn eu cynhyrchion, o ganllawiau llunio i logisteg.

 

  • Pris Cystadleuol:

Rydym yn cynnig opsiynau prynu swmp a phrisiau cystadleuol, gan sicrhau bod ein cleientiaid yn cael y gwerth gorau heb gyfaddawdu ar ansawdd.

 

ZHENYIBIO ABOUT US

 

Croeso i Gysylltu â Ni

ZHENYIBIO-Canolbwyntio ar Gynhwysion Cosmetig

Mae ZHENYIBIO wedi bod yn canolbwyntio ar ddeunyddiau crai cosmetig ers tair blynedd ar ddeg. Fel gwneuthurwr proffesiynol o Glutathione Gostyngol Pur, rydym yn gwella ein prosesau cynhyrchu yn gyson ac yn cryfhau ein gwasanaethau cydweithredol.

Rhif Ffôn

(86)-0153 0920 6328

E-bost

alexxue@zhenyibio.com

ZHENYIBIO Contaxt Information

 

FAQ

 

C: A ydych chi'n cynnig llongau rhyngwladol?

A: Ydw. Rydym yn allforio i dros 40 o wledydd ac yn cefnogi cyflenwi awyr, môr a chyflym. Rydym hefyd yn darparu dogfennau tollau a deunyddiau cydymffurfio.

 

C: Pa opsiynau pecynnu sydd ar gael?

A: Rydym yn cynnig powdr, hylif, lyophilized, a microcapsiwlau. Ein pecynnu safonol yw bagiau alwminiwm wedi'u selio neu ddrymiau addysg gorfforol sy'n gallu gwrthsefyll golau, lleithder, a gellir eu haddasu yn unol ag anghenion cwsmeriaid.

 

C: A ydych chi'n darparu cymorth technegol?

A: Mae gennym dîm cymorth technegol pwrpasol sy'n rhoi cyngor ar gymhwyso deunydd crai, gwaethygu cydnawsedd, ac addasiadau llunio. Rydym yn cefnogi cyfathrebu dros y ffôn, e-bost, a fideo.

 

C: Beth yw prif swyddogaeth Glutathione Gostyngol Pur mewn colur?
A: Mae Glutathione Gostyngol Pur yn bennaf yn darparu buddion gwrthocsidiol a gwynnu mewn colur, gan helpu i liniaru difrod radical rhydd i'r croen a bywiogi'r gwedd.

 

C: Pa gynhyrchion cosmetig sy'n addas ar gyfer Glutathione Gostyngol Pur?
A: Mae Glutathione Gostyngol Pur yn cael ei ddefnyddio'n gyffredin mewn hufenau, serums, masgiau, a golchdrwythau, ac mae'n addas ar gyfer gwynnu, gwrth-heneiddio, a cholur disglair.

 

C: A oes angen storfa arbennig ar Glutathione Gostyngol Pur?
A: Dylid storio Glutathione Gostyngol Pur mewn lle oer, sych. Mae pecynnu wedi'i selio yn lleihau ocsidiad. Argymhellir osgoi lleithder a golau cryf.

 

C: A ellir defnyddio Glutathione Gostyngol Pur gyda Fitamin C?
A: Mae Glutathione Gostyngol Pur yn gweithio'n synergyddol â Fitamin C, gan wella ei effeithiau gwynnu a gwrthocsidiol.

 

 

 

 

 

Tagiau poblogaidd: glutathione gostyngol pur, Tsieina pur lleihau glutathione gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, pris, brynu

Anfon ymchwiliad